MWISHO WA OFA NI LEO TAREHE 22/06/2024 [JUMAMOSI]

Je Unateseka na Changamoto hizi 5

1.Uume mlegevu

2.Uuume Kusinyaa na kua mdogo

3.Kukosa hamu ya tendo

4.Kushindwa kurudia tendo

5.Uume kulala wakati wa tendo

30,000/= TUU UNAPATA MZIGO ATA LEO HII

LIPA UKIPOKEA
MZIGO

BEI HAIPUNGUI

Usikubali Presha na Kisukari Viharibu Furaha Yako..
Miaka 8 Kwenye Ndoa Bila Tendo!!!

Au uanze Kuogopa Wanawake Sababu Ya Punyeto!!!

Ni aibu na Fedheha kiasi gani Unapitia Pale..Mke au Mpenzi Wako Yuko Tayari anakusubiri Lakini wewe Mashine imezima

Usisubiri Mpaka Ifike Mahali Vijana Mashababi Wamkamate Mwenza Wako...Hatarudi Kwako tena

30,000/= TUU UNAPATA MZIGO ATA LEO HII

LIPA UKIPOKEA
MZIGO

BEI HAIPUNGUI

Usiendelee KUTUMIA BUSTER WAKATI TIBA YA UHAKIKA IMEPATIKANA

SIFA KUU 7 ZA DAWA HII

1.Hii sio busta ni tiba ina maliza kabisa Tatizo

2.Haina madhara

3.Inafaa kwa walioathirika na kujichua uume ukalegea

4.Hata wazee wanatumia haijalishi una kisukari au presha

5.Ni Dozi Ya Mwezi Mzima unapona kabisa

6.Ni Salama Na Haina Madhara

7.Unatumia Hata kama Hauendi kufanya mapenzi

UKIITUMIA PERFUME HII

1.Uume Utasimama Barabara bila ulegevu

2.Utaweza Kurudia Tendo Kuanzia round 2 na kuendelea

3.Utachelewa Kumwaga Kuanzia dk 30 na kuendelea

Kabla Hujaagiza Dawa Hii..
Wasikilize Baadhi Ya Watanzania Wanavyosema

"Huyu ameambiwa mboo imekua tamu na inasimama vizuri"

"Ni Nzuri ingawa bado haja maliza dozi"

"Ni Nzuri Kwa Kweli"

"Unapiga Mzigo Mpaka Basi"

"Nimeikubali sana hii kitu..Ni Nzuri Sana"

"Ameanza kuona matokeo hata kabla hajamaliza dozi"

30,000/= TUU

UNAPATA MZIGO ATA LEO HII

LIPA UKIPOKEA
MZIGO

BEI HAIPUNGUI

Je Dawa Hii Inafanyaje Kazi...Yaani Kupulizia Tuu???

Tazama Hapa Kiasi Cha Kupulizia..

Dawa hii unapopulizia Kwenye kichwa na shingo ya uume

Ina aamsha misuli na neva zilizo kwenye uume hivyo kurudisha mzunguko wa damu,hisia na kukufanya uweze kufurahia tendo la ndoa

UNATUMIAJE??

Unapulizia tuu na kusambaza kwenye kichwa na shingo ya uume

Dawa unakaa nayo kwa dakika 25 hadi 30 tuu

Tumia kwa wiki mara 3 tuu

Unaweza kushiriki tendo baada ya dakika 30

Je naweza kuitumia ata kama sishiriki tendo??

Ndio inawezekana na haina shida

30,000/=

TUU UNAPATA MZIGO ATA LEO HII

LIPA UKIPOKEA
MZIGO

BEI HAIPUNGUI

Usichokijua Dawa Hii Ni Salama Kutumika Kwa Watu Wafuatao

30,000/=

TUU UNAPATA MZIGO ATA LEO HII

LIPA UKIPOKEA
MZIGO

BEI HAIPUNGUI

Na Kitu Kizuri Zaidi...
Dawa Hii Haina Mdhara Kabisa Kiafya

This website is not part of the Facebook website or Facebook Inc. Additionally, this site is not endorsed by Facebook in any way. Facebook is a trademark of Facebook, Inc.

@NusuBeiTz.